2013 - 2014: Atburðir og Mót

Hér má sjá atburði keppnistímabilsins 2013 - 2014.

Ef atburðurinn hefur heimasíðu þá er nafn atburðarins tengill á heimasíðu hans.

Síðasti dálkur töflunnar er fyrir skráningar eða úrslit móta eftir því sem við á, þ.e.a.s. fyrir mót og á meðan á því stendur eru geymir dálkurinn skráningar, en eftir mót eru úrslit sett inn. Athugið að bæði skráningar og úrslit móta eru á PDF formi og má t.d. opna PDF skjöl með Foxit Reader.

MánDagsAtburðurStaðurAldurBrautHóparS/Ú
Sept 27 - 29 Haustmót Ármanns Laugardalslaug 10 & eldri 25m Keppnishópar

Okt            
11 - 13 Týrmót Ægis
Laugardalslaug
10 & eldri
25m Keppnishópar

Nóv 2 - 3
Extramót SH Ásvallalaug
12 & eldri 25m Keppnishópar

9 C mót SSR Sundhöllin
Byrjendur 25m Selir & Höfrungar
8 - 9 Æfingabúðir  Dalhús

B & C
22 - 24 ÍM 25 Ásvallalaug Lágmörk 25m Keppnishópar
29 - 30 Bikar SSÍ
Laugardalslaug Valið í lið 25m Keppnishópar
Des 7 - 8 Unglingamót Fjölnis Laugardalslaug
14 & yngri 25m Keppnishópar
6 - 8 NMU Færeyjum Færeyjar Lágmörk 25m Landslið
12 - 15 EM 25 Danmörk Danmörk
Lágmörk 25m Landslið
13
Litlujólin í Grafarvogi Grafarvogslaug Yngri hópar 12,5m Sundskóli & Selir

Jan 4
Uppskeruhátið
Dalhús




10 - 11 Reykjavíkur Meistaramót Laugardalslaug 11 & eldri 25m Keppnishópar
17 - 19 Reykjavik International Games
Laugardalslaug
Lágmörk 50m Keppnishópar
25 C mót SRR (SF) Sundhöllin Byrjendur 25m Selir & Höfrungar
Feb 7 - 9 Gullmót KR Laugardalslaug
10 & eldri 50m Keppnishópar

Mars 28 - 1 Vormót Fjölnis Laugardalslaug
10 & eldri
50m Keppnishópar


C mót SSR Sundhöllin Byrjendur 25m Selir & Höfrungar
22 - 23 Actavismót SH Ásvallalaug 12 & eldri 50m Keppnishópar
28 - 30 Æfingabúðir IM 50
Hveragerði
Lámörk 50m Keppnishópar
28 - 30 Vormót Ármanns
Laugardalslaug
14 & yngri 25m Keppnishópar

Apríl 11 - 14 ÍM 50 Laugardalslaug
Lágmörk 50m Keppnishópar
26 B mót SRR
Laugardalslaug
Byrjendur 25m Höfrungar

Maí 9 - 11 Landsbankamót ÍBR
Reykjanesbæ
10 & eldri 25/50 Keppnishópar
24 - 25 Vormót Breiðabliks
Kópavogi
14 & yngri 25m Keppnishópar

30 - 1 Akranesleikarnir
Akranesi 14 & yngri 25m Keppnishópar

Júní 7 Yippy Mót Fjölnis
Grafarvogslaug
12 & yngri 12/25 Allir
12 - 15 AMÍ 11 - 15 ára
Reykjanesbæ
Lágmörk
25m Keppnishópar
27 - 29 UMÍ 15 - 19 ára

Lágmörk
25M Keppnishópar
Júlí 4 - 6 Darmstadt 
Þýskaland
Lágmörk 50m Sundráð Rvk.
10 - 13 EMU/NÆM

Lágmörk 50m Landslið